LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRPLB2-24T — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đặt LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRPLB2-24T theo số lượng lớn tại phanphoimpe.com — được báo giá sỉ ưu đãi và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí tại TP.HCM.
Đèn gắn nổi LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRPLB2-24T của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Pha 10W ánh sáng trắng FLD5-10T
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 6W ánh sáng vàng SRPL-6V