LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn, điều chỉnh độ sáng 18W ánh sáng vàng SRPL-18V/DIM — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Ánh sáng khuếch tán qua tấm mờ của LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn, điều chỉnh độ sáng 18W ánh sáng vàng SRPL-18V/DIM loại bỏ bóng tối góc phòng, phù hợp phòng ngủ và phòng trẻ em.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Khớp nối răng 20mm mã A258/20
Ballast điện tử 36W EBL-36
Hộp nhựa nổi đơn KT120x70x34mm mã AK01