LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRDLB-24T — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đặt LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRDLB-24T theo số lượng lớn tại phanphoimpe.com — được báo giá sỉ ưu đãi và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí tại TP.HCM.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRPL-24V
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu vàng đồng BD-12/BR