LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRDLB-24T — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đặt LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRDLB-24T theo số lượng lớn tại phanphoimpe.com — được báo giá sỉ ưu đãi và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí tại TP.HCM.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu đen BD-18/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đen BD-24/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu niken BD-24/NL