LED Pha 150W ánh sáng trắng FLD5-150T — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 150W ánh sáng trắng FLD5-150T thay thế pha halogen 250W–400W cũ — ánh sáng tương đương nhưng tiêu thụ điện giảm tới 70%.
LED Pha 150W ánh sáng trắng FLD5-150T của MPE tản nhiệt nhôm đúc áp lực, duy trì nhiệt độ hoạt động ổn định trong khí hậu nóng ẩm Việt Nam.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Bộ ổ cắm đơn 2 ổ cắm 2 chấu và đế nổi đơn mã A60B12U
LED Bulb Filament 4W ánh sáng vàng FLM-4/G95
LED Pha 30W ánh sáng vàng FLD-30V