LED Downlight âm trần nhôm, viền vàng 12W – 3 chế độ màu DLV2-12/3C — Đèn led âm trần MPE Chính Hãng
LED Downlight âm trần nhôm, viền vàng 12W – 3 chế độ màu DLV2-12/3C của MPE không UV, không tia hồng ngoại — an toàn cho mọi không gian, kể cả phòng trẻ em.
Mua LED Downlight âm trần nhôm, viền vàng 12W – 3 chế độ màu DLV2-12/3C tại phanphoimpe.com, giao hàng nhanh tại TP.HCM — bảo hành 12 – 60 Tháng chính hãng MPE.
Thông Số Kỹ Thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | LED Downlight âm trần nhôm, viền vàng 12W – 3 chế độ màu DLV2-12/3C |
| Mã SKU | DLV2-12/3C |
| Thương hiệu | MPE |
| Bảo hành | 12 – 60 Tháng chính hãng |
| Xuất xứ | MPE — Chính hãng Việt Nam |
| Danh mục | Đèn led MPE > Đèn led âm trần MPE |
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Bảng Giá Đèn led âm trần MPE Tại phanphoimpe.com
Sản phẩm tương tự
Đèn led âm trần MPE
Đèn led âm trần MPE
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 9W ánh sáng trung tính RPL2-9N
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 9W ánh sáng trung tính RPL3-9N