LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt vuông 12W – 3 chế độ màu SSPLB2-12/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt vuông 12W – 3 chế độ màu SSPLB2-12/3C — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt vuông 12W – 3 chế độ màu SSPLB2-12/3C là đèn LED gắn nổi MPE chính hãng — lắp ốp trực tiếp lên trần phẳng, không cần trần thạch cao.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu bạc BD-18/SL