LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPLB-12V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đặt LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPLB-12V theo số lượng lớn tại phanphoimpe.com — được báo giá sỉ ưu đãi và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí tại TP.HCM.
Ánh sáng khuếch tán qua tấm mờ của LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPLB-12V loại bỏ bóng tối góc phòng, phù hợp phòng ngủ và phòng trẻ em.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb chống ẩm 3W ánh sáng trắng LBD3-3T
LED Bulb thân nhựa 5W ánh sáng trắng LBD-5T