LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông, cảm biến chuyển động 24W ánh sáng trắng SSPL-24T/MS — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Ánh sáng khuếch tán qua tấm mờ của LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông, cảm biến chuyển động 24W ánh sáng trắng SSPL-24T/MS loại bỏ bóng tối góc phòng, phù hợp phòng ngủ và phòng trẻ em.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Ballast điện tử 36W EBL-36
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 12W ánh sáng trung tính RPL3-12N
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu vàng đồng BD-12/BR