LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông, cảm biến chuyển động 18W ánh sáng trắng SSPL-18T/MS — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông, cảm biến chuyển động 18W ánh sáng trắng SSPL-18T/MS đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED ốp nổi oval 12W - 3 in 1 BHO-12