LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 48W – 3 chế độ màu SSDLB-48/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đèn gắn nổi LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 48W – 3 chế độ màu SSDLB-48/3C của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Đặt LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 48W – 3 chế độ màu SSDLB-48/3C theo số lượng lớn tại phanphoimpe.com — được báo giá sỉ ưu đãi và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí tại TP.HCM.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu niken BD-18/NL
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 6W ánh sáng trắng SRPL-6T
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 6W màu vàng đồng BD-6/BR
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu niken BD-12/NL