LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W – 3 chế độ màu SSDLB-32/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W – 3 chế độ màu SSDLB-32/3C — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W – 3 chế độ màu SSDLB-32/3C MPE thiết kế kết cấu chắc chắn, vỏ nhựa ABS chống cháy — an toàn cho mọi không gian gia đình.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu niken BD-18/NL
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 6W ánh sáng trắng SRPL-6T
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 6W màu vàng đồng BD-6/BR
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu niken BD-12/NL
LED thanh nhà xưởng 250W ánh sáng trắng LHB-250T
LED Panel ốp nổi nhựa, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRPL2-24T
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 6W ánh sáng vàng SRPL-6V