LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W – 3 chế độ màu SSDLB-32/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W – 3 chế độ màu SSDLB-32/3C — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W – 3 chế độ màu SSDLB-32/3C MPE thiết kế kết cấu chắc chắn, vỏ nhựa ABS chống cháy — an toàn cho mọi không gian gia đình.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu đen BD-18/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đen BD-24/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu niken BD-24/NL