LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 16W – 3 chế độ màu SSDLB-16/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 16W – 3 chế độ màu SSDLB-16/3C đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu đen BD-18/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đen BD-24/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu niken BD-24/NL