LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 16W – 3 chế độ màu SSDLB-16/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 16W – 3 chế độ màu SSDLB-16/3C đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Bộ công tắc ổ cắm đơn viền vàng 1 công tắc 2 ổ cắm 2 chấu và đế nổi đơn mã A60B12U1GV (Vặn vít)
Bộ nguồn khẩn cấp dùng cho Led Tube, Bulb, Panel, Downlight, công suất tối đa 20W EM-LT
LED highbay nhà xưởng 100W không bao gồm choá, ánh sáng trắng HBV-100T
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 6W màu bạc BD-6/SL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 6W màu vàng đồng BD-6/BR
LED ốp nổi oval 6W - 3 in 1 BHO-6