LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng vàng SRPLB2-12V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng vàng SRPLB2-12V — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb chống ẩm 7W ánh sáng vàng LBD3-7V
LED Bulb Filament hình trái banh thân đèn màu Milky 6W ánh sáng trắng FLM-8/FB