LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng vàng SRPLB2-12V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng vàng SRPLB2-12V — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đen BD-24/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đen BD-12/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu bạc BD-18/SL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đỏ sẫm BD-12/RG