LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng trắng SRPLB2-12T — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng trắng SRPLB2-12T đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
Thông Số Kỹ Thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng trắng SRPLB2-12T |
| Mã SKU | SRPLB2-12T |
| Thương hiệu | MPE |
| Bảo hành | 12 – 60 Tháng chính hãng |
| Xuất xứ | MPE — Chính hãng Việt Nam |
| Công suất | 12W |
| Loại đèn | Nổi trần |
| Màu ánh sáng | Trắng |
| Màu sắc | Thân Đen |
| Danh mục | Đèn led MPE > Đèn gắn nổi MPE |
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Bảng Giá Đèn gắn nổi MPE Tại phanphoimpe.com
Sản phẩm tương tự
-25%
Đèn gắn nổi MPE
-25%
Đèn gắn nổi MPE
-25%
-25%
LED Panel ốp nổi nhựa, mặt tròn 24W ánh sáng trắng SRPL2-24T
-25%
-25%
-25%
-25%
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPL-12V
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu niken BD-18/NL
LED Pha 10W ánh sáng trắng FLD-10T
LED ốp nổi oval 6W - 3 in 1 BHO-6