LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRPLB-24V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Ánh sáng khuếch tán qua tấm mờ của LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRPLB-24V loại bỏ bóng tối góc phòng, phù hợp phòng ngủ và phòng trẻ em.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 12W - 3 chế độ màu SRPL-12/3C
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 6W ánh sáng vàng SSPL-6V
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 9W ánh sáng trung tính RPL3-9N
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 6W ánh sáng trắng SSPL-6T