LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRPLB-24V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Ánh sáng khuếch tán qua tấm mờ của LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRPLB-24V loại bỏ bóng tối góc phòng, phù hợp phòng ngủ và phòng trẻ em.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED ốp nổi oval 6W - 3 in 1 BHO-6