LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt tròn 18W ánh sáng vàng SRPLB-18V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt tròn 18W ánh sáng vàng SRPLB-18V đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb chống ẩm 7W ánh sáng vàng LBD3-7V
LED Bulb Filament hình trái banh thân đèn màu Milky 6W ánh sáng trắng FLM-8/FB