LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt tròn 18W ánh sáng vàng SRPLB-18V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt tròn 18W ánh sáng vàng SRPLB-18V đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đen BD-24/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đen BD-12/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu bạc BD-18/SL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đỏ sẫm BD-12/RG
Choá đèn nhựa PP chống cháy dùng cho đèn Bulb 40, 50, 60 mã RFL2/E27
LED Bulb thân nhựa 5W ánh vàng vàng LBD-5V