LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng vàng SRPL-12V/DIM — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Mua LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng vàng SRPL-12V/DIM tại phanphoimpe.com — có sẵn tại kho TP.HCM, giao trong ngày nội thành, ship toàn quốc trong 24–48h.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb chống ẩm 3W ánh sáng trắng LBD3-3T
LED Bulb thân nhựa 5W ánh sáng trắng LBD-5T