LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 48W – 3 chế độ màu SRDLB-48/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 48W – 3 chế độ màu SRDLB-48/3C — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 48W – 3 chế độ màu SRDLB-48/3C đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel ốp nổi nhựa, mặt tròn 18W ánh sáng vàng SRPL2-18V
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu bạc BD-24/SL
Khớp nối dùng cho Led dây LS2 5050AC mã MC2-LS5050AC
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 6W ánh sáng vàng SRPL-6V