LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 32W ánh sáng trắng SRDLB-32T — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 32W ánh sáng trắng SRDLB-32T là đèn LED gắn nổi MPE chính hãng — lắp ốp trực tiếp lên trần phẳng, không cần trần thạch cao.
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 32W ánh sáng trắng SRDLB-32T — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED chiếu điểm gắn nổi 20W ánh sáng vàng SSL-20V
Nút che dùng cho ổ cắm lắp nổi 125A (loại IP67) mã MPN2-C4
LED Bán Nguyệt thân đèn nhôm-nhựa 36W ánh sáng trắng BN3-36T