LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 32W – 3 chế độ màu SRDLB-32/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đèn gắn nổi LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 32W – 3 chế độ màu SRDLB-32/3C của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb chống ẩm 3W ánh sáng vàng LBD3-3V
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 6W - 3 chế độ màu RPL2-6/3C
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 7W ánh sáng trắng RPL3-7T
LED chiếu điểm gắn nổi 12W ánh sáng vàng SSL-12V
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 6W ánh sáng trắng SRPL-6T