LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 32W – 3 chế độ màu SRDLB-32/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đèn gắn nổi LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 32W – 3 chế độ màu SRDLB-32/3C của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb thân nhựa 3W ánh sáng trắng LBD-3T
LED thanh nhà xưởng 150W ánh sáng trắng LHB-150T
LED Bulb chống ẩm 7W ánh sáng trắng LBD3-7T
LED thanh nhà xưởng 200W ánh sáng trắng LHB-200T
LED highbay nhà xưởng 80W không bao gồm choá, ánh sáng trắng HBV-80T
LED ốp nổi oval 12W - 3 in 1 BHO-12