LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRDLB-24V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Mua LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRDLB-24V tại phanphoimpe.com — có sẵn tại kho TP.HCM, giao trong ngày nội thành, ship toàn quốc trong 24–48h.
Đèn gắn nổi LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRDLB-24V của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đen BD-12/BL