LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRDLB-24V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Mua LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRDLB-24V tại phanphoimpe.com — có sẵn tại kho TP.HCM, giao trong ngày nội thành, ship toàn quốc trong 24–48h.
Đèn gắn nổi LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 24W ánh sáng vàng SRDLB-24V của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPL-12V
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu niken BD-18/NL
LED Pha 10W ánh sáng trắng FLD-10T
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu niken BD-12/NL
Bộ nguồn khẩn cấp dùng cho Led Tube, Bulb, Panel, Downlight, công suất tối đa 20W EM-LT