LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 16W ánh sáng vàng SRDLB-16V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 16W ánh sáng vàng SRDLB-16V đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 16W ánh sáng vàng SRDLB-16V MPE thiết kế kết cấu chắc chắn, vỏ nhựa ABS chống cháy — an toàn cho mọi không gian gia đình.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 6W ánh sáng trắng SSPL-6T
LED Panel ốp nổi nhựa, mặt tròn 12W ánh sáng vàng SRPL2-12V
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đen BD-12/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đỏ sẫm BD-24/RG
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 6W ánh sáng trắng SRPL-6T