LED Downlight ốp nổi tràn viền trắng, mặt tròn 48W – 3 chế độ màu SRDL-48/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền trắng, mặt tròn 48W – 3 chế độ màu SRDL-48/3C là đèn LED gắn nổi MPE chính hãng — lắp ốp trực tiếp lên trần phẳng, không cần trần thạch cao.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu niken BD-24/NL