LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 18W ánh sáng vàng SPL-18V/DIM — Đèn led âm trần MPE Chính Hãng
Driver tích hợp chống nháy (Flicker-free) của LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 18W ánh sáng vàng SPL-18V/DIM bảo vệ thị lực khi làm việc và học tập lâu dài.
Đèn âm trần LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 18W ánh sáng vàng SPL-18V/DIM của MPE sử dụng chip LED nhập khẩu hiệu suất cao, duy trì quang thông ổn định sau hàng chục nghìn giờ sử dụng.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel ốp nổi đa năng 24W - 3 chế độ màu MRPL-24/3C
LED Bulb chống ẩm 5W ánh sáng trắng LBD3-5T