LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trắng SPL-12T/DIM — Đèn led âm trần MPE Chính Hãng
Ánh sáng CRI cao của LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trắng SPL-12T/DIM giúp màu sắc nội thất hiển thị trung thực, tự nhiên như ánh sáng ban ngày.
Driver tích hợp chống nháy (Flicker-free) của LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trắng SPL-12T/DIM bảo vệ thị lực khi làm việc và học tập lâu dài.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb chống ẩm 3W ánh sáng vàng LBD3-3V