LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trắng SPL-12T/DIM — Đèn led âm trần MPE Chính Hãng
Ánh sáng CRI cao của LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trắng SPL-12T/DIM giúp màu sắc nội thất hiển thị trung thực, tự nhiên như ánh sáng ban ngày.
Driver tích hợp chống nháy (Flicker-free) của LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trắng SPL-12T/DIM bảo vệ thị lực khi làm việc và học tập lâu dài.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 12W - 3 chế độ màu SRPL-12/3C
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 6W ánh sáng vàng SSPL-6V
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 9W ánh sáng trung tính RPL3-9N
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 6W ánh sáng trắng SSPL-6T