LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 18W – 3 chế độ màu RPL2-18/3C — Đèn led âm trần MPE Chính Hãng
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 18W – 3 chế độ màu RPL2-18/3C phân phối chính hãng tại phanphoimpe.com — cam kết đúng giá, đúng bảo hành, hỗ trợ kỹ thuật tận nơi tại TP.HCM.
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 18W – 3 chế độ màu RPL2-18/3C là đèn LED âm trần MPE chính hãng — lắp chìm vào trần thạch cao, không lộ thân đèn, không gian gọn gàng và hiện đại.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Ballast điện tử 36W EBL-36