LED Panel âm trần nhôm, mặt tròn, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trung tính RPL-12N/DIM — Đèn led âm trần MPE Chính Hãng
LED Panel âm trần nhôm, mặt tròn, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trung tính RPL-12N/DIM phân phối chính hãng tại phanphoimpe.com — cam kết đúng giá, đúng bảo hành, hỗ trợ kỹ thuật tận nơi tại TP.HCM.
LED Panel âm trần nhôm, mặt tròn, điều chỉnh độ sáng 12W ánh sáng trung tính RPL-12N/DIM của MPE không UV, không tia hồng ngoại — an toàn cho mọi không gian, kể cả phòng trẻ em.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb thân nhựa 3W ánh sáng trắng LBD-3T
LED thanh nhà xưởng 150W ánh sáng trắng LHB-150T
LED Bulb chống ẩm 7W ánh sáng trắng LBD3-7T
LED thanh nhà xưởng 200W ánh sáng trắng LHB-200T
LED highbay nhà xưởng 80W không bao gồm choá, ánh sáng trắng HBV-80T
LED Bulb chống ẩm 7W ánh sáng vàng LBD3-7V