LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD5-100V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD5-100V của MPE tản nhiệt nhôm đúc áp lực, duy trì nhiệt độ hoạt động ổn định trong khí hậu nóng ẩm Việt Nam.
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD5-100V giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED ốp nổi oval 6W - 3 in 1 BHO-6