LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD5-100V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD5-100V của MPE tản nhiệt nhôm đúc áp lực, duy trì nhiệt độ hoạt động ổn định trong khí hậu nóng ẩm Việt Nam.
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD5-100V giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb chống ẩm 3W ánh sáng vàng LBD3-3V
LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD-150V
LED Pha 10W ánh sáng trắng FLD-10T