LED Pha 200W ánh sáng vàng FLD3-200V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 200W ánh sáng vàng FLD3-200V giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Driver chống sét tích hợp trong LED Pha 200W ánh sáng vàng FLD3-200V bảo vệ đèn khỏi hư hỏng đột ngột khi mưa giông — phù hợp lắp ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu bạc BD-24/SL
LED Bulb thân nhựa 5W ánh sáng trắng LBD-5T
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đen BD-12/BL