LED Pha 200W ánh sáng vàng FLD3-200V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 200W ánh sáng vàng FLD3-200V giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Driver chống sét tích hợp trong LED Pha 200W ánh sáng vàng FLD3-200V bảo vệ đèn khỏi hư hỏng đột ngột khi mưa giông — phù hợp lắp ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đỏ sẫm BD-24/RG
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu đen BD-18/BL
LED Pha 10W ánh sáng trắng FLD-10T
LED Pha 30W ánh sáng vàng FLD-30V
LED pha năng lượng mặt trời 300W ánh sáng vàng SFLD2-300V
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu niken BD-24/NL