LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T của MPE tản nhiệt nhôm đúc áp lực, duy trì nhiệt độ hoạt động ổn định trong khí hậu nóng ẩm Việt Nam.
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Pha 200W ánh sáng vàng FLD-200V
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 6W - 3 chế độ màu SRPL-6/3C
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu bạc BD-18/SL
LED Pha 20W ánh sáng trắng FLD-20T