LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T của MPE tản nhiệt nhôm đúc áp lực, duy trì nhiệt độ hoạt động ổn định trong khí hậu nóng ẩm Việt Nam.
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu vàng đồng BD-24/BR
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu niken BD-18/NL
LED Pha 50W ánh sáng vàng FLD-50V