LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD3-150V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD3-150V là đèn LED pha MPE — chiếu sáng cự ly xa, góc linh hoạt, bền với mọi điều kiện ngoài trời.
LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD3-150V phân phối chính hãng MPE tại phanphoimpe.com — chiết khấu tốt cho nhà thầu, đại lý và dự án quy mô tại TP.HCM.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 6W màu vàng đồng BD-6/BR
Bộ nguồn dùng cho Led dây LSN2 mã CLSN2
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu vàng đồng BD-18/BR
LED Pha 30W ánh sáng trắng FLD-30T