LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD3-100V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD3-100V thay thế pha halogen 250W–400W cũ — ánh sáng tương đương nhưng tiêu thụ điện giảm tới 70%.
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD3-100V giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đỏ sẫm BD-24/RG
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu đen BD-18/BL
LED Pha 10W ánh sáng trắng FLD-10T
LED Pha 30W ánh sáng vàng FLD-30V