Ổ cắm đôi đa năng đế liền 16A KT120x70mm mã A20UESM2N — Công tắc – ổ cắm MPE Chính Hãng
Ổ cắm đôi đa năng đế liền 16A KT120x70mm mã A20UESM2N MPE tiêu chuẩn lắp đặt Việt Nam, tương thích hộp âm tường 60mm tiêu chuẩn — lắp thay thế dễ dàng.
Mua Ổ cắm đôi đa năng đế liền 16A KT120x70mm mã A20UESM2N tại phanphoimpe.com — công tắc ổ cắm MPE chính hãng, giao hàng 24h tại TP.HCM. Bảo hành 12 – 60 Tháng.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb thân nhựa 15W ánh sáng trắng LBD2-15T
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 9W phi nhỏ ánh sáng trắng RPL3-9ST
LED Bulb thân nhựa 5W ánh vàng vàng LBD-5V
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu bạc BD-24/SL
Công tắc 2 cực 20A dùng chìa khoá mã A20KTN