LED chiếu điểm gắn ray màu đen 12W ánh sáng trung tính TSLB2-12N — Đèn led chiếu điểm MPE Chính Hãng
LED chiếu điểm gắn ray màu đen 12W ánh sáng trung tính TSLB2-12N là đèn LED chiếu điểm MPE — làm nổi bật sản phẩm trưng bày, tranh và chi tiết kiến trúc ấn tượng.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Bộ nguồn khẩn cấp dùng cho Led Tube, Bulb, Panel, Downlight, công suất tối đa 20W EM-LT
LED chiếu điểm gắn nổi 25W ánh sáng vàng SSL-25V