LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt vuông 24W – 3 chế độ màu SSPLB-24/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đặt LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt vuông 24W – 3 chế độ màu SSPLB-24/3C theo số lượng lớn tại phanphoimpe.com — được báo giá sỉ ưu đãi và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí tại TP.HCM.
Mua LED Panel ốp nổi nhôm, thân đen, mặt vuông 24W – 3 chế độ màu SSPLB-24/3C tại phanphoimpe.com — có sẵn tại kho TP.HCM, giao trong ngày nội thành, ship toàn quốc trong 24–48h.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Ballast điện tử 36W EBL-36