LED Panel ốp nổi nhựa, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPL2-12V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đèn gắn nổi LED Panel ốp nổi nhựa, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPL2-12V của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Đặt LED Panel ốp nổi nhựa, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPL2-12V theo số lượng lớn tại phanphoimpe.com — được báo giá sỉ ưu đãi và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí tại TP.HCM.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu niken BD-24/NL