LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W ánh sáng trắng SSDLB-32T — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đèn gắn nổi LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W ánh sáng trắng SSDLB-32T của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Ánh sáng khuếch tán qua tấm mờ của LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt vuông 32W ánh sáng trắng SSDLB-32T loại bỏ bóng tối góc phòng, phù hợp phòng ngủ và phòng trẻ em.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu đen BD-18/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đen BD-24/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu niken BD-24/NL