LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng vàng SRPLB2-12V — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Panel ốp nổi nhựa đen, mặt tròn 12W ánh sáng vàng SRPLB2-12V — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 12W ánh sáng trắng RPL3-12T
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn 18W ánh sáng vàng SRPL-18V
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 6W ánh sáng vàng SSPL-6V